เมนูหลัก

เมนูย่อย

คนของเรา

คุณสามารถค้นหาคนของเราจากตัวเลือกด้านล่าง

3

นางเจิมมาศ จึงเลิศศิริ

กรุงเทพมหานคร เขต 1

เขตพระนคร(10200) เขตป้อมปราบศัตรูพ่าย(10100) เขตสัมพันธวงศ์(10100) เขตดุสิต(ยกเว้นแขวงถนนนครไชยศรี) (10300)

4

นางสาวอรอนงค์ กาญจนชูศักดิ์

กรุงเทพมหานคร เขต 2

เขตปทุมวัน(แขวงปทุมวัน,รองเมือง,ลุมพินี10330/ แขวงวังใหม่เฉพาะ อาคารเพลินจิตเซ็นเตอร์ เท่านั้น 10110/แขวงวังใหม่เฉพาะ อาคารลุมพินีทาวเวอร์ เท่านั้น 10120/แขวงวังใหม่เฉพาะ ศาลแขวงปทุมวัน เท่านั้น 10500/แขวงวังใหม่ทั้งแขวง10330 ยกเว้น:อาคารวิทยุคอม เพล็กซ์, บ้านปทุมวัน, ปทุมวันรีสอร์ท และ ธนาคารไทย พาณิชย์สาขาชิดลม ใช้รหัส 10400 ศาลแขวงปทุมวัน ใช้รหัส 10500) เขตบางรัก (10500) เขตสาทร (10120)

13

ม.ล.อภิมงคล โสณกุล

กรุงเทพมหานคร เขต 3

เขตบางคอแหลม (10120) เขตยานนาวา (10120)

11

นายอนุชา บูรพชัยศรี

กรุงเทพมหานคร เขต 4

เขตคลองเตย (10110) เขตวัฒนา (10110)

9

นายธนา ชีรวินิจ

กรุงเทพมหานคร เขต 5

เขตดินแดง (10400) เขตห้วยขวาง (10310)

10

นายอรรถวิชช์ สุวรรณภักดี

กรุงเทพมหานคร เขต 6

เขตพญาไท(10400) เขตราชเทวี (10400) เขตจตุจักร (เฉพาะแขวงจตุจักรและแขวงจอมพล) (10900)

15

นายคณวัฒน์ จันทรลาวัณย์

กรุงเทพมหานคร เขต 7

เขตบางซื่อ (10800) เขตดุสิต (เฉพาะแขวงถนนนครไชยศรี) (10300)

16

ดร.สรรเสริญ สมะลาภา

กรุงเทพมหานคร เขต 8

เขตลาดพร้าว (10230) เขตวังทองหลาง (ยกเว้นแขวงพลับพลา) (10310)

5

พล.ต.ต.วิชัย สังข์ประไพ

กรุงเทพมหานคร เขต 9

เขตหลักสี่ (10210) เขตจตุจักร(ยกเว้นแขวงจตุจักร และ แขวงจอมพล) (10900)

11

นายธัญญ์นิธิ ชวรัตน์นิธิโชติ

กรุงเทพมหานคร เขต 10

เขตดอนเมือง (10210)

8

ดร.สมชาย เวสารัชตระกูล

กรุงเทพมหานคร เขต 11

เขตสายไหม (10220)

6

นายรัฐพงศ์ ระหงษ์

กรุงเทพมหานคร เขต 12

เขตบางเขน (แขวงท่าแร้งเฉพาะหมู่ 1-7รหัส10220 ) (แขวงท่าแร้งเฉพาะหมู่ 8-10 รหัส 10230)

8

นายพริษฐ์ วัชรสินธุ

กรุงเทพมหานคร เขต 13

เขตบางกะปิ(แขวงคลองจั่น,หัวหมาก 10240, ยกเว้นหมู่บ้านเสรีเท่านั้น รหัส10250) เขตวังทองหลาง(เฉพาะแขวงพลับพลา) (10310)

6

นายพรพรหม ณ.ส. วิกิตเศรษฐ์

กรุงเทพมหานคร เขต 14

เขตบึงกุ่ม (แขวงคลองกุ่มเฉพาะหมู่ 7 -12 รหัส10230/เฉพาะหมู่1-6,13 รหัส10240)เขตคันนายาว (เฉพาะแขวงรามอินทรา) (10230)

1

นายธนัตถ์ ธนากิจอำนวย

กรุงเทพมหานคร เขต 15

เขตมีนบุรี (10510) เขตคันนายาว (ยกเว้นแขวงรามอินทรา) (10230)

12

นางฮูวัยดีย๊ะ พิศสุวรรณอุเซ็ง

กรุงเทพมหานคร เขต 16

เขตคลองสามวา (10510)

6

น.ส เบญญาภา เกษประดิษฐ

กรุงเทพมหานคร เขต 17

เขตหนองจอก (10530)

9

นายสัตวแพทย์อนันต์ ฤกษ์ดี

กรุงเทพมหานคร เขต 18

เขตลาดกระบัง (10520)

14

นางนาถยา แดงบุหงา

กรุงเทพมหานคร เขต 19

เขตสะพานสูง (แขวงสะพานสูงเฉพาะหมู่1-11รหัส10240/หมู่12-17รหัส10250) เขตประเวศ (ยกเว้นแขวงหนองบอน และแขวงดอกไม้) (10250)

11

นายสามารถ มะลูลีม

กรุงเทพมหานคร เขต 20

เขตสวนหลวง (10250) เขตประเวศ (เฉพาะแขวงหนองบอน และแขวงดอกไม้) (10250)

6

นายสุทธิ ปัญญาสกุลวงศ์

กรุงเทพมหานคร เขต 21

เขตบางนา (10260) เขตพระโขนง (10260)

14

ท.พ.สุรันต์ จันทร์พิทักษ์

กรุงเทพมหานคร เขต 22

เขตคลองสาน (10600) เขตบางกอกใหญ่(10600) เขตธนบุรี(10600)

4

นางนันทพร วีรกุลสุนทร

กรุงเทพมหานคร เขต 23

เขตจอมทอง (10150) เขตธนบุรี(เฉพาะแขวงดาวคะนอง แขวงบุคคโล และ แขวงสำเหร่) (10600)

12

นายสาทร ม่วงศิริ

กรุงเทพมหานคร เขต 24

เขตราษฎร์บูรณะ (10140) เขตทุ่งครุ (10140)

8

นายสากล ม่วงศิริ

กรุงเทพมหานคร เขต 25

เขตบางขุนทียน (10150)

8

พ.ต.อ.นพ.สามารถ ม่วงศิริ

กรุงเทพมหานคร เขต 26

เขตบางบอน (10150) เขตหนองแขม (เฉพาะแขวงหนองแขม) (10160)

8

นายเอกนัฏ พร้อมพันธุ์

กรุงเทพมหานคร เขต 27

เขตทวีวัฒนา(10170) เขตตลิ่งชัน(เฉพาะแขวงตลิ่งชัน และแขวงฉิมพลี) (10170)

10

นางอรอนงค์ คล้ายนก

กรุงเทพมหานคร เขต 28

เขตบางแค (10160)

3

นายวิลาศ จันทร์พิทักษ์

กรุงเทพมหานคร เขต 29

เขตภาษีเจริญ (10160) เขตตลิ่งชัน(ยกเว้นแขวงตลิ่งชันและแขวงฉิมพลี) (10170)

10

ผศ.ดร.รัชดา ธนาดิเรก

กรุงเทพมหานคร เขต 30

เขตบางพลัด (10700) เขตบางกอกน้อย (10700)